Sojojin Najeriya sun kashe mataimakin kwamandan ’yan bindiga a Jihar Kogi
Sojojin Najeriya na Runduna ta 12 da ke Lokoja sun tabbatar da kashe wani fitaccen mataimakin kwamandan ’yan bindiga a....
Latest news, reports and analysis · 189 stories
Sojojin Najeriya na Runduna ta 12 da ke Lokoja sun tabbatar da kashe wani fitaccen mataimakin kwamandan ’yan bindiga a....
An yaba wa Gwamna Dikko Umar Radda na jihar Katsina bisa ba kananan hukumomin jihar damar cin gashin kansu wanda....
Gwamnatin Tarayya ta fara rabon kayayyakin kiwon lafiya na mata masu juna biyu da jarirai kyauta da darajarsu ta kai....
Gwamnatin Tarayya ta ce kimanin gidaje 226,760 da ke cikin mawuyacin hali a jihar Nasarawa sun amfana daga shirin Household....
KatsinaTimes Gwamnatin Tarayya ta amince da ware kudade kimanin Naira biliyan 1.85 domin ci gaba da ilimi, gyara da kuma zaman....
Gwamnatin Tarayya ta bayyana cewa ajandar ci gaban da Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ke aiwatarwa ta ƙunshi dukkan sassan....
Gwamnatin Tarayya ta yi maraba da hukuncin da Kotun Gundumar Päijät-Häme da ke ƙasar Finland ta yanke a ranar Litinin,....
Gwamnatin Tarayya ta yi maraba da hukuncin da Kotun Gundumar Päijät-Häme da ke ƙasar Finland ta yanke a ranar Litinin,....
Gwamnatin Tarayya ta ƙaryata zargin wai ana nuna bambanci wajen rabon ayyuka da naɗin muƙamai a ƙarƙashin shugabancin Shugaban Ƙasa....
Jam'iyyar APC mai mulkin jihar Katsina, ta bayyana tsaro a matsayin abin da ya fi komai muhimmanci har da siyasa....